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TANGAZO KWA UMMA KUHUSU MAONESHO YA TATU YA VIKUNDI VYA 

KIFEDHA, MIFUKO NA PROGRAMU ZA UWEZESHAJI WANANCHI KIUCHUMI  

Baraza la Taifa la Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi (NEEC) limeandaa Maonesho ya Tatu 

ya Vikundi vya Kifedha, Mifuko na Programu za Uwezeshaji wananchi Kiuchumi 

yatakayofanyika tarehe 14-20 Oktoba, 2019 katika Viwanja vya Nyakabindi, 

Mkoani Simiyu. 

Maonesho hayo yatafunguliwa rasmi na Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano 

wa Tanzania, Mhe. Kassim Majaliwa Majaliwa (Mb) na kufungwa na Waziri wa 

Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge, Ajira, Kazi na Watu wenye Ulemavu), 

Mhe. Jenister J.  Mhagama (Mb). 

Madhumuni ya maonesho hayo ni kukuza uelewa kwa wananchi kuhusu uwepo, 

majukumu na vigezo vinavyotumika katika kutoa huduma za mifuko ya uwezeshaji ili 

kuwahamasisha wananchi kunufaika na fursa zilizopo katika mifuko hiyo pamoja na 

kutoa elimu kwa wananchi juu ya kujenga utamaduni wa kuweka akiba na kuwekeza 

katika miradi mbalimbali yenye kuleta faida kupitia uanzishwaji na uimarishwaji wa 

vikundi vya kifedha vya kijamii. 

 

Taasisi za umma na binafsi, taasisi za fedha, vikundi vya kifedha, mifuko ya uwezeshaji, 

program za uwezeshaji, mashirika yasiyo ya kiserikali, mashirika ya kimataifa na asasi 

za kiraia pamoja na Wananchi mnaombwa kushiriki katika maonesho hayo kwa 

kupakuwa fomu ya maombi ya ushiriki inayopatikana katika tovuti ya Baraza Taifa la 

Uwezeshaji www.uwezeshaji.go.tz. Mwisho wa kurudisha fomu ni tarehe 05 

Oktoba, 2019 

 

KATIBU MTENDAJI 

06 AGOSTI, 2019 

12 Barabara ya Kivukoni 

S.L.P. 1734 Dar-Es-Salaam 

Simu: +255 22 2137362 

Simu/Nukushi: +255 22 2125596  

Barua Pepe   : neec@uwezeshaji.go.tz 

Tovuti    : www.uwezeshaji.go.tz 
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Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 

Ofisi ya Waziri Mkuu 

Baraza la Taifa la Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi 
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